Assumtionthonburi - The pac FC

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Assumtionthonburi - The pac FC, Forum fanclub

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

แมต์ซต่อไปของเจ้าสัวน้อยค่า

Wed Apr 27, 2011 10:40 am by chompoo

หลังจากที่ฝนตกหนักมากๆ จนต้องเลื่อนการแข่งขันออกไป ระหว่างคู่อัสสัมธนฯ กับ มาบตาพุด นย. ระยอง ซึ่งจะไปทำการ รีแมต์ซอีกครั้งในวันที่ 17 มิย. นี้

ฝาก Facebook ของสโมสรอัสสัมชัญธนบุรี เดอะ แพค เอฟซี ไว้ในอ้อมใจด้วยค่า

Tue Mar 22, 2011 8:24 pm by chompoo

เข้าไปเยี่ยมเยือนกันเยอะๆ นะค่า

www.facebook.com/thepacfb

รถบัสไปศูนย์เฉลิมพระเกียรตินนทบุรี

Sun Mar 20, 2011 9:01 am by Admin

มีรถบัสจากสนาม รถออกเวลา 15.00น.เลทได้ไม่เกิน15นาที
รถออกจากสนามเดอะแพ็ค ไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเดินทาง Very Happy

ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีค. 54

Mon Mar 21, 2011 12:01 am by Admin

ผลการแข่งขันประจำวันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม 2554

อัสสัมชัญธนบุรี เดอะแพค เอฟ ซี พบ นนทบุรี เอฟ ซี
สนาม : ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรตินนทบุรี, เวลา 17.00 น.

ผลการแข่งขันอัสสัมชัญธนบุรี เดอะแพค เอฟ ซี เอาชนะ นนทบุรี เอฟ ซี ไป 1 - 0

ข่าวประชาสัมพันธ์

Fri Feb 18, 2011 12:33 pm by Admin

COMING SOON

Latest topics

» บอกข่าว โหวตนักเตะขวัญใจมหาชน ไปโหวตให้คนในทีมกัน
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyWed Oct 03, 2012 12:46 pm by azkel

» สามชิกใหม่ครับ
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptySun Aug 07, 2011 10:38 am by Zuk jee von

» กลุ่ม N-Zone บางแคเมืองทอง ร่วมเชียร์ เจ้าสัวน้อย อัสสัมชันธนบุรี
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptySun Jul 10, 2011 4:23 am by wiroj2511

» กองเชียร์ของเรามาแล้ว
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyMon Jun 20, 2011 11:08 am by maf_j

» การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyThu Jun 09, 2011 12:48 pm by โจ้_14

» the good time becoming for Assumption the pac fc
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyThu Jun 02, 2011 10:13 am by maf_j

» เรื่องถ่ายรูปในสนาม
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyThu Jun 02, 2011 10:10 am by maf_j

» เปิดศึกบิ๊กแมตช์ “สถาบันขาสั้น” ระหว่างทีม “เจ้าสัวน้อย” อัสสัมชัญ ธนบุรี เดอะ แพค เอฟซี VS “ชงโคสีม่วง” กรุงเทพคริสเตียน ฟาดฟันกลางสนามหญ้าเทียม เดอะ แพค สปอร์ต เซ็นเตอร์ พร้อมถ่ายทอด “รีรัน” ทันที
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptyWed May 18, 2011 10:16 am by jacob

» เก็บภาพแมต์ซกระชับมิตรระหว่าง แฟนคลับอัสสัมธนฯ กับแฟนคลับมาบตาพุด เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาจร้า
การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ EmptySat Apr 30, 2011 2:37 pm by blackmagic

5 posters

การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ

โจ้_14
    โจ้_14
    MEMBER
    MEMBER

การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ Empty การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ

ตั้งหัวข้อ  โจ้_14 Sun May 22, 2011 1:04 am

เรียน แฟนคลับอัสสัมฯธนฯทุกท่าน
    เรื่อง การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ

เนื่องจากตอนนี้ทางสโมสรของเราเริ่มมีแนวโน้มที่จะมีแฟนคลับเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง และเพื่อเป็นแนวทางการจัดระบบรองรับแฟนคลับให้เจริญอย่างยั่งยืน ทางผมจึงอยากจะขอตั้งกองทุนแฟนคลับและขอเปิดห้องกองทุนแฟนคลับสำหรับกิจกรรมแฟนคลับอัสสัมฯธนฯทุกท่านครับ

เนื่องจากตอนนี้ผมมีเงินตั้งต้นจากท่านผู้ใหญ่ใจดีในสโมสรฯท่านหนึ่งได้กรุณามอบมาให้เพื่อใช้เป็นกองทุนสำหรับ แฟนคลับอัสสัมฯธนฯทุกท่าน โดยกองทุนฯนี้จะเป็นกองทุนเพื่อใช้ทำกิจกรรมต่างๆของเหล่าแฟนคลับฯ อาทิเช่น

1.ช่วยเหลือค่าเดินทาง(โดยเดินทางพร้อมกันเป็นหมู่คณะ)ในการเดินทางไปเยือนทีมต่างๆ
    2.ใช้ในกิจกรรมส่งเสริม เผยแพร่ การประชาสัมพันธ์สโมสร หรือเพื่อเชื่อมมิตรภาพระหว่างเหล่าแฟนคลับอัสสัมฯธนฯ กับแฟนคลับสโมสรอื่นๆ

โดยตอนนี้ ท่านผู้ใหญ่ใจดีได้มอบเงินสดตั้งต้นเป็นจำนวนทั้งสิ้น 5,930.00 บาท(ห้าพันเก้าร้อยสามสิบบามถ้วน)

และยังคงอยู่ที่ผมกับคุณดง
    และถ้าทางพวกเราสรุปเรื่องการจัดตั้งกองทุนสำเร็จ ผมก็จะนำส่งเงินจำนวนนี้แก่ผู้จัดการกองทุนต่อไปครับ

และระหว่างที่รอความคิดเห็นจากแฟนคลับท่านอื่นๆ ก็อยากรบกวนWM.ช่วยเปิดห้องกองทุนแฟนคลับเพิ่มอีกซัก1ห้องจะสะดวกไหมครับ โดยผู้ดูแลห้องจะอาจจะเป็นWM.ผมหรือคุณดง ก่อนก็ได้ครับ

หรือถ้ามีข้อสงสัยสามารถสอบถามได้ที่ผม หรือที่คุณ ดง ได้ทุกเวลาครับ

เพื่อที่กลุ่มแฟนคลับเราจะเติบโตอย่างมีระบบ และั่ยั่งยืน ยังไงรบกวนขอความคิดเห็นจากทุกๆท่านด้วย

ฝากทุกท่านพิจารณาด้วยครับ

โจ้
    นายธีริทธิ์ บริสุทธิ์
    081-901-3863

ดง
    ประสิทธิ์ แจ้งถิ่นป่า
    089-176-8145
    blackmagic
    blackmagic
    MEMBER
    MEMBER

การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ Empty Re: การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ

ตั้งหัวข้อ  blackmagic Sun May 22, 2011 2:44 am

ถึงพี่โจ้และพี่ดง
    ผมขออนุญาติเสนอแนวทางการเพิ่มมูลค่าของเงินทุนโดยการทำสินค้าแฟนคลับออกมาจำหน่ายเพื่อการเพิ่มทุนในการทำกิจกรรมกัน และไม่อยากจะให้เพิ่มทุนโดยการขอบริจาคผมคิดดูแล้วว่ามันจะไม่ค่อยดีสักเท่าไหร่ แต่ถ้าเราสามารถขายสินค้าเล็กๆน้อยของแฟนคลับได้ก็จะสามารถนำเพิ่มเงินทุนแฟนคลับที่มีอยู่ได้แบบนี้จะดีกว่าไหมครับ
    ปล.อาจจะทำเป็นสินค้า ลิมิเต็ดมีจำนวนจำกัด ราคาน้ำใจ(ราคาต้นทุน+กำไรนิดหน่อย+จิตศรัทธาอันแรงกล้า)แบบนี้ก็สามารถเพิ่มเงินทุนได้ พอแฟนคลับเข้ามาเยอะขึ้นก็คิดขิงที่ระลึกชิ้นใหม่อีกเป็นต้นครับ
    chompoo
    MEMBER
    MEMBER

การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ Empty Re: การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ

ตั้งหัวข้อ  chompoo Sun May 22, 2011 12:59 pm

เรื่องเปิดห้องกองทุนแฟนคลับ เด๋วจะแจ้งทีมงานให้นะค่ะ เว็บตอนนี้กำลังจะปรับปรุงให้มีรูปแบบที่ไฉไลกว่าเดิม ยังไงก็ติดตามกันต่อไปนะค่า ^^
    โจ้_14
    โจ้_14
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  โจ้_14 Sun May 29, 2011 1:22 pm

chompoo พิมพ์ว่า:เรื่องเปิดห้องกองทุนแฟนคลับ เด๋วจะแจ้งทีมงานให้นะค่ะ เว็บตอนนี้กำลังจะปรับปรุงให้มีรูปแบบที่ไฉไลกว่าเดิม ยังไงก็ติดตามกันต่อไปนะค่า ^^

ขอบคุณครับ
    nutty
    nutty
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  nutty Tue May 31, 2011 9:56 pm

cheers อยากให้ช่วยกันคิดเพลงเชียร์
    nutty
    nutty
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  nutty Tue May 31, 2011 9:57 pm

เราจะมีการประชุมแฟนคลับบ้างไหม๊คับ
    maf_j
    maf_j
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  maf_j Thu Jun 02, 2011 10:07 am

Laughing ยินดีๆ ก่อนอื่นคงต้องเริ่มจากการประชุมแฟนคลัลกันก่อนนะคะ Laughing
    โจ้_14
    โจ้_14
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  โจ้_14 Wed Jun 08, 2011 5:31 pm

maf_j พิมพ์ว่า: Laughing ยินดีๆ ก่อนอื่นคงต้องเริ่มจากการประชุมแฟนคลัลกันก่อนนะคะ Laughing

ประชุมตอนปิดเลกดีไหมครับ
    ลองลงความเห็นว่าจะเป็นวันที่เท่าไร ขอเป็นวันอาทิตย์แล้วกันครับ
    maf_j
    maf_j
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  maf_j Thu Jun 09, 2011 11:10 am

โจ้_14 พิมพ์ว่า:
    maf_j พิมพ์ว่า: Laughing ยินดีๆ ก่อนอื่นคงต้องเริ่มจากการประชุมแฟนคลัลกันก่อนนะคะ Laughing

ประชุมตอนปิดเลกดีไหมครับ
    ลองลงความเห็นว่าจะเป็นวันที่เท่าไร ขอเป็นวันอาทิตย์แล้วกันครับ

Laughing รับแซบ วันไหนก็บอกๆ นะเคอะ
    โจ้_14
    โจ้_14
    MEMBER
    MEMBER

ตั้งหัวข้อ  โจ้_14 Thu Jun 09, 2011 12:48 pm

ลองเสนอวัน-เวลากัน ก็ได้ครับ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 12:00 pm