Assumtionthonburi - The pac FC, Forum fanclub

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

แมต์ซต่อไปของเจ้าสัวน้อยค่า

Wed Apr 27, 2011 10:40 am by chompoo

หลังจากที่ฝนตกหนักมากๆ จนต้องเลื่อนการแข่งขันออกไป ระหว่างคู่อัสสัมธนฯ กับ มาบตาพุด นย. ระยอง ซึ่งจะไปทำการ รีแมต์ซอีกครั้งในวันที่ 17 มิย. นี้


ฝาก Facebook ของสโมสรอัสสัมชัญธนบุรี เดอะ แพค เอฟซี ไว้ในอ้อมใจด้วยค่า

Tue Mar 22, 2011 8:24 pm by chompoo

เข้าไปเยี่ยมเยือนกันเยอะๆ นะค่า

www.facebook.com/thepacfb



รถบัสไปศูนย์เฉลิมพระเกียรตินนทบุรี

Sun Mar 20, 2011 9:01 am by Admin

มีรถบัสจากสนาม รถออกเวลา 15.00น.เลทได้ไม่เกิน15นาที
รถออกจากสนามเดอะแพ็ค ไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเดินทาง Very Happy

ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีค. 54

Mon Mar 21, 2011 12:01 am by Admin

ผลการแข่งขันประจำวันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม 2554

อัสสัมชัญธนบุรี เดอะแพค เอฟ ซี พบ นนทบุรี เอฟ ซี
สนาม : ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรตินนทบุรี, เวลา 17.00 น.

ผลการแข่งขันอัสสัมชัญธนบุรี เดอะแพค เอฟ ซี เอาชนะ นนทบุรี เอฟ ซี ไป 1 - 0



ข่าวประชาสัมพันธ์

Fri Feb 18, 2011 12:33 pm by Admin

COMING SOON

Latest topics

» บอกข่าว โหวตนักเตะขวัญใจมหาชน ไปโหวตให้คนในทีมกัน
Wed Oct 03, 2012 12:46 pm by azkel

» สามชิกใหม่ครับ
Sun Aug 07, 2011 10:38 am by Zuk jee von

» กลุ่ม N-Zone บางแคเมืองทอง ร่วมเชียร์ เจ้าสัวน้อย อัสสัมชันธนบุรี
Sun Jul 10, 2011 4:23 am by wiroj2511

» กองเชียร์ของเรามาแล้ว
Mon Jun 20, 2011 11:08 am by maf_j

» การขอตั้งและเปิดห้องกองทุนแฟนคลับฯ
Thu Jun 09, 2011 12:48 pm by โจ้_14

» the good time becoming for Assumption the pac fc
Thu Jun 02, 2011 10:13 am by maf_j

» เรื่องถ่ายรูปในสนาม
Thu Jun 02, 2011 10:10 am by maf_j

» เปิดศึกบิ๊กแมตช์ “สถาบันขาสั้น” ระหว่างทีม “เจ้าสัวน้อย” อัสสัมชัญ ธนบุรี เดอะ แพค เอฟซี VS “ชงโคสีม่วง” กรุงเทพคริสเตียน ฟาดฟันกลางสนามหญ้าเทียม เดอะ แพค สปอร์ต เซ็นเตอร์ พร้อมถ่ายทอด “รีรัน” ทันที
Wed May 18, 2011 10:16 am by jacob

» เก็บภาพแมต์ซกระชับมิตรระหว่าง แฟนคลับอัสสัมธนฯ กับแฟนคลับมาบตาพุด เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาจร้า
Sat Apr 30, 2011 2:37 pm by blackmagic


    แมต์ซต่อไปของเจ้าสัวน้อยค่า

    Share

    chompoo
    MEMBER
    MEMBER

    จำนวนข้อความ : 10
    Join date : 17/03/2011

    แมต์ซต่อไปของเจ้าสัวน้อยค่า

    ตั้งหัวข้อ  chompoo on Wed Apr 27, 2011 10:40 am

    หลังจากที่ฝนตกหนักมากๆ จนต้องเลื่อนการแข่งขันออกไป ระหว่างคู่อัสสัมธนฯ กับ มาบตาพุด นย. ระยอง ซึ่งจะไปทำการ รีแมต์ซอีกครั้งในวันที่ 17 มิย. นี้

    และสำหรับนัดต่อไปของ เจ้าสัวน้อย อัสสัมชัญธนบุรี เดอะ แพคฯ จะเปิด เดอะ แพค สเตเดี้ยม รับการมาเยือนของ สโมสรนอร์ทกรุงเทพ เอฟซี ในวันศุกร์ที่ 29 เมษายนนี้ เวลา 19.00 น. เป็นต้นไป ณ ศูนย์กีฬาหญ้าเทียม เดอะ แพค สปอร์ต เซ็นเตอร์ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 02-451-3634 หรือ www.facebook.com/thepacfb ค่า lol!

      เวลาขณะนี้ Sat Aug 18, 2018 3:24 pm